Matsayin tef mai nuna alama akan tufafin kashe gobara

Lokacin da ma'aikatan kashe gobara ke yin ayyukansu, yawanci suna aiki ne a cikin yanayin zafi mai zafi a wurin da gobarar ta tashi.Zafafan zafi daga wurin wuta yana da yuwuwar haifar da kuna mai tsanani a jikin ɗan adam har ma da mutuwa.Ana buƙatar ma'aikatan kashe gobara su sanya tufafin kashe gobara baya ga sanye da kayan kariya kamar kai, hannaye, ƙafafu, da kayan aikin numfashi.Wannan saboda aiki a cikin irin wannan yanayi mai haɗari yana haifar da babban haɗari ga lafiyar ma'aikatan kashe gobara.

Akwai hayaki mai yawa a wurin da gobarar ta tashi, kuma ganuwa ba ta da kyau.Baya ga wannan, yana da matuƙar mahimmanci don ƙara ganin ma'aikatan kashe gobara.Saboda wannan,kaset ɗin alamayawanci ana samun su akan tufafin kashe gobara, kuma ana iya samun irin wannan kaset ɗin alama akan huluna ko kwalkwali.Lokacin aiki a cikin ƙananan haske, masu kashe gobara za su amfana daga wannan ƙarar gani.A mafi yawan lokuta, daPVC mai nunin tefan dinke shi a kan jaket ɗin kwat ɗin ma'aikacin kashe gobara, hannayen riga, da wando.Domin an sanya shi a cikin irin wannan hanya, tef ɗin alama mai nuni yana sa a iya ganin mai sawa a cikin duka digiri 360.

Ana buƙata ta ƙa'idodin ƙasashen duniya masu dacewa don suturar kashe gobara, kamar ƙa'idodin Turai EN469 da daidaitaccen NFPA na Ƙungiyar Kare Wuta ta Amurka, cewa kayan aikin kashe gobara su kasance da su.tsiri mai nuni.Ana iya samun waɗannan ƙa'idodi akan gidajen yanar gizo kamar wannan.Wannan nau'i na musamman na tsiri mai nuni yana yin aiki na zahiri a fili lokacin da hasken ke haskakawa da daddare ko a cikin yanayi maras haske.Wannan yana haifar da sakamako mai ban mamaki, yana inganta hangen nesa na mai sawa, kuma yana bawa mutane a tushen haske damar gano manufa cikin lokaci.A sakamakon haka, muna iya hana hatsarori yadda ya kamata da kuma ba da garantin amincin ma'aikatanmu.

aee636526af611e8de72db9ce0f0fbd
889f2b0333bbf2df5b8cd898d7b535d

Lokacin aikawa: Janairu-11-2023