Bambanci tsakanin igiya da igiya

Bambance-bambance tsakanin igiya da igiya batu ne da aka saba sabani akai akai.Saboda kamanceceniyansu, sau da yawa yana iya zama da wahala a raba su biyu, amma ta amfani da shawarwarin da muka bayar anan, zaku iya yin haka kawai.

Igiya da igiya suna da alaƙa da yawa, kuma mutane da yawa suna kuskuren tunanin su azaman ma'ana.Dukansu suna da tsayin tsayi daga ƙafa ɗaya zuwa ɗaruruwan ƙafa kuma suna da nau'i mai kama da bututu.Ana iya amfani da makamantan kayan, irin su nailan ko polyester, don ƙirƙirar su.

Ko da yake akwai wasu kamanceceniya tsakanin su biyun, akwai bambanci guda ɗaya.Yayin da ake yin igiya da igiyoyi masu kauri, zaruruwa, ko wasu igiya waɗanda aka murɗa ko ɗaɗaɗa su tare don samar da siffarta.polyester igiyaran yi shi da tsayin zaruruwa waɗanda aka murɗe su don samar da siffarsa.A taƙaice, igiya yawanci girma a diamita kuma akai-akai tana haɗa igiyoyi da yawa.Kebul ɗin ba a ɗaure ko murɗawa ba, kamar yadda ake iya gani a hoton da ke ƙasa, duk da cewa igiya ce.

Ana iya amfani da igiya da igiya don ayyuka da yawa, amma suna aiki daban-daban kuma sun bambanta ta yadda aka halicce su.Don rikice-rikice, kasada, da rayuwa, ana yawan amfani da igiyar parachute.Misali,igiyar girgizayana da matuƙar iya daidaitawa kuma halaye masu ɗorewa sun sa ya dace don farauta, zango, da tafiya.Akwai amfani da yawa masu amfani da kayan ado don igiya.Jingina, aikin lambu, da ja da yaƙi wasu ƴan misalan aikace-aikace ne masu amfani, yayin da masu rataye na duniya, ƙorafi, da na'urori masu haske su ne misalan aikace-aikacen ado.Duba koyaswar mu anan don koyon yadda ake zaɓar igiya mai kyau don aikinku.

Idan kuna da ƙarin bambance-bambance tsakanin igiya daigiyar macramedon ambata, tuntuɓi TRAMIGO!

Kowane ɗayan igiyoyin mu da bambance-bambancen igiya anan a TRAMIGO yana da wani abu na musamman don bayarwa.Idan kun tafi tare da igiyar parachute ɗinmu, zaku sami igiyar kayan aiki iri-iri wacce za'a iya amfani da ita don dalilai iri-iri.An fi amfani da shi azaman zaren zana don tufafi, jakunkuna da tufafi na dabara kuma ba a zahiri don amfani da su a cikin parachutes ba.

Da zarar kun ɗauki igiya da kayan igiya, za ku iya zaɓar ainihin girman da kuke so.Yawancin samfuranmu a cikin wannan rukunin kuma suna zuwa da launuka iri-iri.Ko da menene igiya da buƙatun ku, juya ga ƙungiyarmu a TRAMIGO don igiyar parachute, igiyar kernmantle, ƙulla-ƙulle, yanar gizo da sauran kayan haɗi.


Lokacin aikawa: Satumba-21-2023